

TANGAZO

WIZARA YA AFYA MAENDELEO YA JAMII, JINSIA WAZEE NA WATOTO INAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KWAMBA IMEANZA KUPOKEA MAOMBI YA WANAOTAKA KUJIUNGA NA MASOMO KATIKA VYUO VYA MAENDELEO YA JAMII (CDTIs) NA MAENDELEO YA JAMII UFUNDI (CDTTIs). **KWA MWAKA WA MASOMO 2018/2019.**

VYUO VINAVYOTOA KOZI YA MAENDELEO YA JAMII NI BUHARE, MLALE, MONDULI, RUAHA, RUNGEMBA NA UYOLE .

VYUO VINAVYOTOA KOZI YA MAENDELEO YA JAMII UFUNDI (CIVIL ENGINEERING) NI MABUGHAI NA MISUNGWI.

SIFA ZA KUJIUNGA

A. VYUO VYA MAENDELEO YA JAMII

1. NGAZI YA CHETI CHA AWALI –NTA LEVEL 4:

Muombaji awe amehitimu kidato cha nne na ana ufaulu ufaulu wa angalau wa alama D katika masomo 4

Au

Awe na Cheti cha VETA (NVA Level 3)

2. NGAZI YA CHETI (ASTASHAHADA) –NTA LEVEL 5:

Muombaji awe amehitimu NTA LEVEL 4 kwa ufaulu wa daraja la PASS katika Fani ya Maendeleo ya Jamii au inayoshabihiana na Maendeleo ya Jamii

Au

Awe amehitimu kidato cha sita kwa ufaulu wa angalau alama ya PRINCIPAL 1

3. NGAZI YA DIPLOMA (STASHAHADA)- NTA LEVEL 6:

Muombaji awe amehitimu Astashahada (NTA level 5) kwa ufaulu wa angalau daraja la PASS katika fani ya Maendeleo ya Jamii au inayoshabihiana na Maendeleo ya Jamii

B. VYUO VYA MAENDELEO YA JAMII NA UFUNDI (CIVIL ENGINEERING)

1. NGAZI YA CHETI CHA AWALI –NTA LEVEL 4:

Muombaji awe amehitimu kidato cha nne na ana ufaulu ufaulu walau wa alama D katika masomo 4 mawili kati ya hayo yatokane na FIZIKIA au KEMIA au HISABATI au KINGEREZA.

Au

Awe amemaliza kidato cha nne kwa ufaulu wa alama D katika masomo 4 na Cheti cha VETA (NVA Level 3)

2. NGAZI YA CHETI (ASTASHAHADA) –NTA LEVEL 5:

Muombaji awe amehitimu NTA LEVEL 4 kwa ufaulu wa daraja la PASS katika Fani ya Maendeleo ya Jamii na Ufundi (Civil Engineering) au inayaoshabihiana nayo.

AU

Awe amehitimu kidato cha sita kwa ufaulu wa angalau alama za PRINCIPAL 1 na SUBSIDIARY 1 katika michepuo ya PCM au PGM au PCB au EGM.

3. NGAZI YA DIPLOMA (STASHAHADA)- NTA LEVEL 6:

Muombaji awe amehitimu Astashahada (NTA level 5) kwa ufaulu wa angalau daraja la PASS katika fani Maendeleo ya Jamii na Ufundi (Civil Engineering) au inayaoshabihiana nayo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na wakuu wa vyuo kupitia namba zifuatazo

Buhare-0752 760981/0766 844264

Mlale- 0712 719532

Uyole- 0754 576455 /0755 047572

Ruaha- 0658 204835

Rungemba-0763 375625/ 0625 724507

Monduli- 0754 466803

Missungwi- 0743 520523/0766 004212

Mabughai- 0784 647063/ 0755 322454

NB: Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30/05/2018.